Youssou N’Dour – Ballago ndumbé yatma

Youssou N'Dour Ballago ndumbé yatma

Youssou N’Dour – Ballago ndumbé yatma Lyrics

Artist: Youssou N’Dour
Song: Ballago ndumbé yatma

Billaay , ballago ndoumbé yatma
Su ñu waaji xaj oon na fi
Naxxar doηη ,la ñu bayyee
Yalla , wonneeti na

Li tax ba mbir mi metti lool
Ñun da ñu ko foog wul woon
Yëf yi gaaw ba bette gnou
Billaay wéetël na ñu

Njiinoo njiin faramaareen
Gòor u jaaga , nelaw naa
Baay i wally dem na nii
Ñun daal wéetël na ñu

Ma ngi koy jaale Sénégal
Di ko jaalé Gambia
Di ko jaalé adduna
Ndaanaan ba dem na nii

Thione ballago , ndoumbé yatma
Bu yalla buur bi doon taggoo
Kon di na ñu bayék yaw
Ni patrimoine bi nga ñu bayyeel

Yee gua nit gñi , tete leen ci adduna
Yee gua nit gñi , tete leen
Xam al leen ci adduna
Ahhh – Balaago

Yee gua nit ñi ci adduna xam al leen
Ni ñu war a nekkek
Ak ni ñu war a dundée
Ak ni ñu war a jëfleentee

Jinaxoo mbaay
Yaw mi dëkké biir suuf
Boo dem ee neel ballago , réew maa ngi koy joy
Aduna ngi koy jooy

Art baa ngi koy jooy
Njiin faramaareen
Thione seck , wéetël na ñu
Ballago ndumbé yaatma

Adduna , am ul solo
Li tax ba mbir mi metti lool
Ñun da ñu ko foog wul woon
Yëf yi gaaw ba bette gno

Ndanaan ba demna ni
Njiin faramaareen
Thione seck , wéetël na ñu
Ballago ndumbé yaatma

Adduna , am ul solo
Find more lyrics at https://dcslyrics.com

You can purchase their music thru
DCSLyrics.com Amazon Music    DCSLyrics.com Apple Music
Disclosure: As an Amazon Associate and an Apple Partner, we earn from qualifying purchases

Youssou N’Dour Lyrics – Ballago ndumbé yatma

Please support our site by sharing it.
And please follow our site to get the latest lyrics for all your favourite songs.

Release Year: 2004

https://www.youtube.com/watch?v=8v1xNZ9vj5w